Home   MŨI CẮT KIM LOẠI 2VTRB-010-130-335-RING MÁY VHF K3/K4
  • MŨI CẮT KIM LOẠI 2VTRB-010-130-335-RING MÁY VHF K3/K4
MÃ: 2VTRB-010-130-335-RING
Mã sp: MS5181
Bảo hành: 0
Thương hiệu: HANSONG
LIÊN HỆ :0901.391.099 (Mr. Giác)
Print Send to a friend
  • THÔNG TIN SẢN PHẨM
  • REVIEWS
MŨI CẮT KIM LOẠI 2VTRB-010-130-335-RING
MÁY VHF K3/K4
► Đặc trưng:
► Thông số mũi cắt:
- Mã: 2VTRB-010-130-335 RING
- Chạy vật liệu: cobalt chrome & titanium
- Ứng dụng máy: VHF K3/K4
- Flute: 2F (2me)
- Chính hãng: HANSONG - Xuất xứ: Hàn Quốc
- Đường kính me: Ø1.0mm
- Đường kính chuôi: Ø3.0mm
Bảng thông số kỹ thuật
Atronics Engineering chuyên cung cấp các loại mũi cắt nha khoa, mũi cắt CAD/CAM:
- Mũi cắt sườn sứ zirconia: xem chi tiết TẠI ĐÂY
- Mũi cắt kim loại cobalt chrom & titanium: xem chi tiết TẠI ĐÂY
- Mũi cắt nhựa sáp PEEK, PMMA & WAX: xem chi tiết TẠI ĐÂY
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ATRONICS
Địa chỉ: 32 đường số 13 KĐT Vạn Phúc, P. Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức, TP. HCM
Hotline: 0976.150.240 (Ms. Hạnh) or 0933.599.251 (Ms. Như)
Mail: info@atronics.net
Website: atronics.net
Facebook: Công ty TNHH Kỹ Thuật Atronics
Grade
Jame 04/08/2015
Phasellus accumsan cursus velit. Pellentesque egestas, neque sit amet convallis pulvinar
Grade
Author 04/08/2015
Write your review !
CÓ THỂ BẠN CẦN
  • MŨI CẮT CARBIDE CHẠY SỨ ZIRCONIA Ø2x16mm - MÁY VHF_DLC-LN-EBD