Home   MŨI CẮT SỨ 2IDRB-025-125-348-RING - MÁY IMES-ICORE 250i
MŨI CẮT SỨ 2IDRB-025-125-348-RING - MÁY IMES-ICORE 250i
MÃ: 2IDRB-025-125-348-RING
Mã sp: MS5176
Bảo hành: 0
Thương hiệu: HANSONG
LIÊN HỆ :0901.391.099 (Mr. Giác)
Print Send to a friend
  • THÔNG TIN SẢN PHẨM
  • REVIEWS
MŨI CẮT SỨ NHA KHOA 2IDRB-025-125-348-RING
MÁY IMES-ICORE 250i
► Đặc trưng:
► Thông số mũi cắt:
- Mã: 2IDRB-025-125-348 RING
- Chạy vật liệu: sứ zirconia
- Ứng dụng máy: IMES-ICORE 250i
- Flute: 2F (2me)
- Chính hãng: HANSONG - Xuất xứ: Hàn Quốc
- Đường kính me: Ø2.5mm
- Đường kính chuôi: Ø3.0mm